Music

Zabron Singers – Sweetie Sweetie

Zabron Singers Sweetie Sweetie Mp3 Download
Zabron Singers Sweetie Sweetie Mp3 Download

Tanzanian Christian Gospel music group singers and songwriters. Zabron Singers has come through again with this amazing brand new gospel music which they titled Sweetie Sweetie“. And it’s right available here for download!.

Download And Share Your Thoughts!.

STREAM/DOWNLOAD MP3

Music Lyrics

Hatimaye ni leo
Ni siku yetu
Siku yetu muhimu
Harusi yetu
Uwepo wenu nyote eh eh
Kwetu ni kitu
Kwetu ninyi ni ndugu
Leo na kesho

Harusi maua, ng’aring’ari wanapendeza
Leo ni furaha shangwe na furaha
Harusi mauwa, tabasamu suti na shera
Wacha tufurahi sote tufurahi

Sweetie sweetie sweetie
(Haikuwa rahisi) Eh sweetie
(Tufike) My baby (leo hii)
Nahapa tulipo
(Ndio siku yetu) Ipo
(Muhimu ya Harusi)

Sweetie sweetie baby
(Haikuwa rahisi) Eh sweetie
(Tufike) My love (leo hii)
Nahapa tulipo
(Ndio siku yetu) Ipo
(Muhimu ya Harusi)

Sasa nyumba moja, mwili mmoja, kila kitu ni moja tuwe pamoja
Upendo naongeza nawe ongeza
Heshima na pandisha, tuwe pamoja

Sweetie sweetie sweetie
(Haikuwa rahisi) Eh sweetie
(Tufike) My baby (leo hii)

Sasa wewe ni mimi, mimi ni wewe
We ndo mwandani wangu rafiki yangu
Sasa wewe ni mimi, mimi ni wewe
We ndo mwandani wangu rafiki yangu

Na wazazi wameona wakaturuhusu
Kwa furaha wakasema eh “Tumewabariki”
Na Mwenyezi Mahulana atatubariki
Tukazae na tulee eh
Watoto wazuri

Sweetie sweetie sweetie
(Haikuwa rahisi) Eh sweetie
(Tufike) My baby (leo hii)
Nahapa tulipo
(Ndio siku yetu) Ipo
(Muhimu ya Harusi)

Sweetie sweetie baby
(Haikuwa rahisi) Eh sweetie
(Tufike) My love (leo hii)
Nahapa tulipo
(Ndio siku yetu) Ipo
(Muhimu ya Harusi)

Sasa nyumba moja, mwili mmoja, kila kitu ni moja tuwe pamoja
Upendo naongeza nawe ongeza
Heshima na pandisha, tuwe pamoja

Sweetie sweetie sweetie
(Haikuwa rahisi) Eh sweetie
(Tufike) My baby (leo hii)

Yandoa mengi mengi tupande nayo
Sweetie nitakuheshimu, uniheshimu
Mahaba motomoto yawe ni wimbo
Kwetu yawe waridi yakanukie

Walikuepo, walitamani, nao wakafunga harusi
Wakaparangana haikuwezekana
Kama si nyinyi tusingefika hapa na ku furahi hivi
Na leo ni leo mambo sasa ni mambo

Sweetie sweetie sweetie
(Haikuwa rahisi) Eh sweetie
(Tufike) My baby (leo hii)
Nahapa tulipo
(Ndio siku yetu) Ipo
(Muhimu ya Harusi)

Sweetie sweetie baby
(Haikuwa rahisi) Eh sweetie
(Tufike) My love (leo hii)
Nahapa tulipo
(Ndio siku yetu) Ipo
(Muhimu ya Harusi)

Sasa nyumba moja, mwili mmoja, kila kitu ni moja tuwe pamoja
Upendo naongeza nawe ongeza
Heshima na pandisha, tuwe pamoja

Na tutakumbushana kukaa na Mungu
Familia ya Mungu hujaa upendo
Wema kwa ndugu wote wa pande zote
Tutapendwa na wote hata na Mungu


Join our WhatsApp GROUP or TELEGRAM CHANNEL for instant updates

Leave a Reply

Back to top button

Adblock Detected

Please turnoff your browser's Ad Blocker